Diễn đàn chém gió số 1 Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics
» Tìm chồng online
Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không I_icon_minitimeWed Jul 06, 2016 9:57 am by vubichhuong

» Nam nữ Việt Nam đổ lên mạng 'chống ế' ngày đầu năm
Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không I_icon_minitimeWed Jan 06, 2016 9:02 pm by vubichhuong

» [Phim Hài Mốc Meo] Keo Kiệt Là Thiệt
Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không I_icon_minitimeFri Nov 27, 2015 5:47 pm by Thừa Phong

» Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn
Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không I_icon_minitimeFri Nov 27, 2015 5:43 pm by Thừa Phong

» Monster Energy đã xuất hiện tại Việt Nam...
Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không I_icon_minitimeWed Oct 21, 2015 4:13 pm by MonsterEnergy

» Học hỏi kinh nghiệm xin việc và làm việc
Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không I_icon_minitimeFri Oct 09, 2015 11:05 am by minhkiennguyen

» Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không
Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không I_icon_minitimeThu Oct 08, 2015 9:45 am by thaonguyen29

» Tứ đại phang phập - Siêu bựa siêu hài
Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không I_icon_minitimeSat Aug 22, 2015 12:40 pm by Khánh My

» [Phim Hài Mốc Meo] Siêu Cướp vs Hot Girl: Fast & Furious
Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không I_icon_minitimeSat Aug 22, 2015 12:39 pm by Khánh My

RSS feeds

Yahoo! 
MSN 
AOL 
Netvibes 
Bloglines 

Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không Empty Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không

Bài gửi by thaonguyen29 Wed Oct 07, 2015 9:59 am

Năm trước em thi trượt đại học, và rồi thì cuộc đời đưa đẩy em đến với FPT Polytechnic. Cũng gọi là đi học, nhưng thấy các bạn vào đại học, em ghen tị lắm, họ học trường chính quy, còn em học trường cao đẳng nghề. ==
Em cũng chẳng muốn suy nghĩ làm gì, nhưng hôm hè họp lớp, con ban cùng lớp hỏi em là "Cậu học trường nghề à? Sao không đỗ nổi đại học á? FPT Polytechnic là hệ cao đẳng nghề của FPT đấy hả?" Nó khiến em tự ái quá. Trường nghề thì sao chứ? chẳng lẽ học ở đây ra thì không kiếm được tiền à? Mà chưa kể trường em có biết bao người đã thành công, kiếm cả nghìn đô mỗi tháng....
Chán quá các bác ạ. Nghĩ thế để an ủi mình thôi, chứ thật ra em cũng đang rối bời, không biết học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không nữa.

thaonguyen29

Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không Empty Re: Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không

Bài gửi by ban phim ao Wed Oct 07, 2015 10:38 am

Nghỉ chơi với đứa bạn ấy đi em. Khinh thường bạn bè vừa phải thôi. Học cao đẳng nghề thì bị gì nhỉ? Học nghề thì làm việc được hơn mấy đứa học đại học học toàn lý thuyết suống, làm chả được cái quái gì. Quan trọng là em cố gắng học và chứng minh cho đứa bạn ấy thấy ĐH ko phải là con đường thành công duy nhất mà mọi người phải vào. Bạn vào ĐH được thì sao? Chưa biết ai sẽ hơn ai đâu. Hãy đợi đấy

ban phim ao

Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không Empty Re: Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không

Bài gửi by myvth Wed Oct 07, 2015 2:36 pm

thì bạn cứ chứng minh cho họ thấy là họ đã sai, cho họ thấy lựa con bạn là đúng... cố lên bạn nhé

myvth

Bài gửi by thaonguyen29 Thu Oct 08, 2015 9:45 am

em sẽ chứng minh cho nó thấy rằng sinh viên FPT Polytechnic chẳng thua kém sinh viên trường đại học kia. Ai kiếm tiền hơn ai vẫn chưa biết đúng không các bác?

thaonguyen29

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics