Diễn đàn chém gió số 1 Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics
» Tìm chồng online
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 I_icon_minitimeWed Jul 06, 2016 9:57 am by vubichhuong

» Nam nữ Việt Nam đổ lên mạng 'chống ế' ngày đầu năm
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 I_icon_minitimeWed Jan 06, 2016 9:02 pm by vubichhuong

» [Phim Hài Mốc Meo] Keo Kiệt Là Thiệt
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 I_icon_minitimeFri Nov 27, 2015 5:47 pm by Thừa Phong

» Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 I_icon_minitimeFri Nov 27, 2015 5:43 pm by Thừa Phong

» Monster Energy đã xuất hiện tại Việt Nam...
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 I_icon_minitimeWed Oct 21, 2015 4:13 pm by MonsterEnergy

» Học hỏi kinh nghiệm xin việc và làm việc
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 I_icon_minitimeFri Oct 09, 2015 11:05 am by minhkiennguyen

» Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 I_icon_minitimeThu Oct 08, 2015 9:45 am by thaonguyen29

» Tứ đại phang phập - Siêu bựa siêu hài
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 I_icon_minitimeSat Aug 22, 2015 12:40 pm by Khánh My

» [Phim Hài Mốc Meo] Siêu Cướp vs Hot Girl: Fast & Furious
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 I_icon_minitimeSat Aug 22, 2015 12:39 pm by Khánh My

RSS feeds

Yahoo! 
MSN 
AOL 
Netvibes 
Bloglines 

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn

Trang 4 trong tổng số 5 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 Empty Re: Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn

Bài gửi by Đài Trang Sat Aug 15, 2015 12:27 pm

cha mẹ tụi này mà biết con cái họ yêu bạo dâm kiểu này chắc buồn lòng lắm. mà tụi này chui lủi, như mấy con chó trong xó thì có bao giờ dám mở miệng với ai. Smile
Đài Trang
Đài Trang

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 Empty Re: Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn

Bài gửi by Francesco Totti Sat Aug 15, 2015 12:33 pm

Đài Trang đã viết:cha mẹ tụi này mà biết con cái họ yêu bạo dâm kiểu này chắc buồn lòng lắm. mà tụi này chui lủi, như mấy con chó trong xó thì có bao giờ dám mở miệng với ai. Smile

cha mẹ chúng mà biết sẽ mắng: dkm, muốn ăn đòn thì tao đánh cho chết ** luôn, cần gì phải đâm đầu mê muội vào sở thích quái đản kia. đồ mất dạy! hahahaha bounce
Francesco Totti
Francesco Totti

Bài gửi by Francesco Totti Sat Aug 15, 2015 12:35 pm

Khách viếng thăm đã viết:Xin lỗi nhé, mình không phải là gì hết. Mà mình nói thật nhé, từ nhỏ admin có bị ba mẹ đánh đòn không,từ nhỏ CÓ AI MÀ CHƯA BỊ BA MẸ ĐÁNH ĐÒN HAY THẦY CÔ GIÁO ĐÁNH ĐÒN KHÔNG??? Ba mẹ và thầy cô giáo đánh đòn cũng là lũ bệnh hoạn hay sao vậy??? có đúng ba mẹ admin đánh đòn admin lúc nhỏ và thầy cô giáo phạt đòn mấy bạn lúc nhỏ là lũ bệnh hoạn ah. Ba mẹ các bạn cần được đưa vào trại tầm thần ah???
Sao tội admin và các bạn trong này vậy, mình thấy tội cho ba mẹ vafthaafy cô của các bạn lắm đó, tự nhiên bị các bạn cũng gọi là LŨ BỆNH HOẠN
Người xưa dùng roi đánh đòn con cái cũng xem là bệnh hoạn hAY sao vậy các bạn???
KHÔNG BIẾT THÌ DỰA CỘT MÀ NGHE NHÉ, ĐỪNG CÓ MÀ PHÁN ĐOÁN LUNGTUNG
NẾU THÍCH THÌ NÓI THẲNG NÈ, CHỨ ĐỪNG LÀM TRÒ MÈO ĐÓ NHA, NÓI KHÔNG LAJITHIF ĐỪNG CÓ MÀ MỜI CÔNG AN , HAY LÀ ĐUỔI TUI RA KHỎI NHÓM NHA BẠN, TUI SỢ LẮM
AH, NGHE NÓI LÀ DIỄN ĐÀN NÀY LAFDIEEXN ĐÀN CHÉM GIÓ AH??? VẬY THÌ MÌNH CHÉM GIÓ THOOIMAF, MÌNH CHÉM GIÓ THÌ CHÉM GÌ CŨNG ĐƯỢC MÀ, ĐÂU AI CÓ QUYỀN CẤM NGƯỜI KHÁC NÓI RA ĐÂU. ĐÚNG THÌ TUI MỚI NỚI THÔI MÀ

cái này người ta gọi là lý sự cùn. mang lời lẽ này cho người đàng hoàng, tử tế đọc thì 10 người hết 10 bảo rằng thằng này bị điên, bệnh hoạn hết thuốc chữa Very Happy
Francesco Totti
Francesco Totti

Bài gửi by An Yên Sat Aug 15, 2015 12:40 pm

tụi này còn viết truyện nữa kìa. đọc rồi mới thấy hết sự bệnh hoạn. thử đưa cho bạn bè đọc thì đảm bảo nó đều phán 2 từ: bệnh hoạn Wink
An Yên
An Yên

Bài gửi by Tiểu Băng Sat Aug 15, 2015 12:48 pm

Tại sao các bạn lại phải soi mói người ta như thế chứ? Mọi người đều có sở thích mà. Tha cho bọn họ đi và đừng bàn luận về vấn đề này nữa.
Tiểu Băng
Tiểu Băng

Bài gửi by nynylove Sun Aug 16, 2015 8:26 am

Mình tìm hiểu thử thấy bên nước ngoài công khai chơi đấy . Ừkm danhdon.com VN có thể họ bệnh hoạn nhưng quyền bình đẳng , sở thích của họ mà , dù có chửi , kiện , điều tra , dẹp diễn đàn hay lên báo cũng đâu cấm được sở thích người ta vẫn chơi sp .

nynylove

Bài gửi by tram_kute Thu Aug 20, 2015 3:41 pm

Hi cả nhà
Mình rất ít khi quan tâm những vấn đề lãng xẹt trên web. Chỉ lên để đọc các bài viết như khách viếng thăm và cũng chả bao giờ comment nói gì.
Mình đã Đọc topic này cách đây nhiều hôm vì thấy tiêu đề cũng khá lạ lẫm. Đọc xong thấy cũng mắc cười rồi thôi chứ hok có ý kiến gì.
Mà tự dưng mình thấy bài viết cứ luôn đc comment và thấy phản ứng của Chủ Thớt vô cùng cương quyết muốn chống đối những hành vi trên trang web đó và cũng nghe bạn đó nhờ Police hay nhà báo gì đó vào cuộc.
Hôm qua, Mình cũng có tâm sự chuyện này với 1 người anh làm bên Hình Sự. Lúc anh đó mới click vô link này ảnh phì cười và chỉ biết lắc đầu. Phản ứng của ảnh là rất điềm tĩnh và ko có thái độ chỉ trích hay phẫn nộ gì. Ảnh chỉ nói vầy : "Cứ coi sở thik đó như là cức. Và cứ coi người thèm nó như là chó thèm ăn cức. Con chó nó ăn nó thấy ngon là chuyện của nó. Tự dưng mình là con người đi ngang qua bãi cức, nhìn thấy nó hôi thối thì phải tránh. Chứ có ai đời nào mà cứ ngắm nghía săm soi cục cức từng góc cạnh, sau đó chụp hình cục cức đưa lên mạng bảo với mọi người là
"Cục cức này nó hôi thúi quá, nhờ nhà báo vào cuộc để tìm hiểu tại sao cục cức có màu vàng và thúi đến vậy? " rồi sau đó lại nhờ Police tìm cách can thiệp để đưa cục cức ra ngoài ánh sáng, để mọi người đừng ngửi phải nó"
Ảnh nói "Nhiệm vụ của Police là giải quyết, xử lý hậu quả chứ Police ko có nhiệm vụ phân tích hay ngăn chặn. Ví dụ:
- Nếu anh phạm tội hiếp dâm, luật pháp sẽ xử anh theo luật.
Police ko có nhiệm vụ phải làm cái băng rôn treo trước ngực trẻ em dưới tuổi vị thành niên "ko được hiếp dâm" hoặc "ko được giết người", "ko đc ăn trộm", "ko đc hút chích",...
Ảnh chỉ nói nhiêu đó thôi, mọi người muốn hiểu sao thì hiểu
•••
Còn sau đây là 1 vài ý kiến của mình:
Theo mình thì trên đời này "ko có ai cho ko ai cái gì bao giờ"
Cũng không có ai lại đi tìm kiếm những thứ gây bất lợi cho mình bao giờ cả.
Có thể lúc họ bị đánh, họ cảm thấy vui, thấy sung sướng, thấy hạnh phúc thì họ mới tìm người để đánh họ.
Mà trêm đời này "Tốt khoe xấu che" bạn hah
Có bao giờ bạn đi rình ba mẹ bạn đang quan hệ tình dục mà đột nhiên bạn thấy 1 dấu hiệu bất thường là: ba bạn ko quan hệ chỗ đó của mẹ bạn mà quan hệ vô miệng hay lỗ đít. Bạn thấy bệnh hoạn quá rồi chạy qua nhà hàng xóm khóc lóc với thiên hạ rằng " bớ người ta, ông già tôi bị bệnh hoạn, bị lệch lạc tình dục,..." "Nhờ nhà báo vào cuộc tìm hiểu sự việc để viết bài đưa lên báo", "Nhờ police đưa ông già bạn ra ngoài ánh sáng",...
Mình nói ít mong bạn hiểu nhiều bạn hah !
Rồi ví dụ lúc bạn coi phim Sex: Thấy 1 chục thằng con trai đang nhào tới hấp diêm 1 nhỏ con gái. Lúc đó tự dưng bạn cũng phải có lần tưởng tượng mình là nhân vật trong phim đc hiếp dâm như vậy (Cái này mình đang phân tích bản chất bản năng của loài người nhak, bạn đừng nói với mình là bạn chưa từng tưởng tượng như vậy nhak. Nếu chưa từng tưởng tượng, nếu ko có cảm giác gì khi coi phim Sex thì chắc chắn bạn bị bệnh lãnh cảm rồi đó)
Quay lại vấn đề hah: Lúc xem phim Sex xong, bạn đi kiếm nhà báo đó, tâm sự với họ là "Tôi cũng ước mình giống nhân vật trong Film lắm". Sau đó bạn cung cấp họ tên bạn với địa chỉ nhà bạn cho nhà báo nó viết bài, nó nhận xét, nó đánh giá ak. Rồi lên đồn công an kiếm Police trình bày rõ với Police rằng bạn muốn đc hiếp dâm. Coi Police ngăn chặn ntn bạn hah ?
•••
Ý kiến mình có nhiêu đó thôi ak.
Mình thấy bản chất của con người là khoái nhận xét, khoái moi móc tật xấu chuyện thiên hạ mà chẳng bao giờ nhìn lại mình, tự moi móc bản thân mình.
Mà nguyên nhân chính của sự moi móc là căn bệnh GATO
Ngửi thấy cục cức mà thấy thúi thì Gato với chó, la hét ầm lên: "Tại sao chó ăn cức"
Thấy thanh niên với thiếu nữ núp trong lùm làm chuyện gì đó thì xầm xì với mọi người xung quanh "trời ơi, tụi nó làm chuyện tầm pậy kìa"
=> Trong khi thiên hạ cứ ào ào đi tìm sự vui sướng, sự thõa mãn thì bạn chỉ biết moi móc, đăng bài, cãi vã để giành lấy 5 chữ "Tụi nó bị bệnh hoạn"
Vâng, đúng rồi "Tụi nó bị bệnh hoạn", "tụi nó đang sung sướng", "tụi nó đang thỏa thích",...
Còn bạn ? Có phải bạn đang GaTo ? Hay do bạn ko đc bệnh hoạn giống vậy, ko đc sung sướng giống vậy, ko đc thỏa thik giống vậy ?
Nên bạn chỉ biết áp dụng câu thành ngữ "Ăn ko được thì đạp cho đổ"
Nếu đủ bản lĩnh. Bạn hãy in 100 cái băng rôn, 1000 cái, 1 triệu cái băng rôn treo khắp đất nước Việt Nam " trang web đó bị bệnh hoạn này kia"
Chứ 3 cái chuyện chụp ảnh màn hình xưa như trái đất rùi bạn. Mình cũng photoshop tên bạn lên thành 1 member Vip của trang web cuồng dâm nào đó cũng đc nè bạn
Bởi vậy, bớt Anh Hùng Bàn Phím, bớt "Rãnh rỗi sanh nông nổi" dùm mình
Lo mà sửa soạn nhan sắc cho đẹp để kiếm bạn cuồng dâm để đc cùng chơi, cùng tận hưởng rùi bớt Gato với người khác nhak bạn.
Hok biết nãy giờ mình nói đúng hok ? Nếu đúng nhớ like dùm mình
Xin thân ái chào tạm biệt

tram_kute

Bài gửi by Admin Thu Aug 20, 2015 8:06 pm

vừa tiễn con chó điên tên Trâm Biên Hòa lên đường hahahaha
Admin
Admin
Giang Hồ Lãng Tử
Giang Hồ Lãng Tử

http://chemgio.umbb.net

Bài gửi by Thừa Phong Thu Aug 20, 2015 8:11 pm

con chó điên Trâm này đi đâu cũng bị xua đuổi. em đột kích qua diễn đàn huanvan gì đó, thấy cái này: Tên thành viên bị kỷ luật: tram_bienhoa

Lý do kỷ luật: Vi phạm nội quy diễn đàn
- Điều I, khoản b: Bài gửi sử dụng những ngôn từ thô lỗ, tục tĩu, có nội dung liên quan đến việc kỳ thị, công kích, gây hấn, lăng mạ, phỉ báng, xúc phạm, sỉ nhục hay khiêu khích nhắm vào cá nhân hay một đoàn thể. (http://huanvan.forumvi.com/t781-topic)

Hình thức kỷ luật: Ban 1 tháng

lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Thừa Phong
Thừa Phong

Bài gửi by An Yên Thu Aug 20, 2015 8:12 pm

Thừa Phong đã viết:con chó điên Trâm này đi đâu cũng bị xua đuổi. em đột kích qua diễn đàn huanvan gì đó, thấy cái này: Tên thành viên bị kỷ luật: tram_bienhoa

Lý do kỷ luật: Vi phạm nội quy diễn đàn
- Điều I, khoản b: Bài gửi sử dụng những ngôn từ thô lỗ, tục tĩu, có nội dung liên quan đến việc kỳ thị, công kích, gây hấn, lăng mạ, phỉ báng, xúc phạm, sỉ nhục hay khiêu khích nhắm vào cá nhân hay một đoàn thể. (http://huanvan.forumvi.com/t781-topic)

Hình thức kỷ luật: Ban 1 tháng

lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

con này đúng là phường vô học Twisted Evil Twisted Evil
An Yên
An Yên

Bài gửi by An Yên Thu Aug 20, 2015 8:17 pm

nynylove đã viết:Mình tìm hiểu thử thấy bên nước ngoài công khai chơi đấy . Ừkm danhdon.com VN có thể họ bệnh hoạn nhưng quyền bình đẳng , sở thích của họ mà , dù có chửi , kiện , điều tra , dẹp diễn đàn hay lên báo cũng đâu cấm được sở thích người ta vẫn chơi sp .

nhớ rủ ba mẹ bạn chơi luôn nhé Very Happy Very Happy
An Yên
An Yên

Bài gửi by Francesco Totti Thu Aug 20, 2015 8:21 pm

mọi người lên face đi, tụi này có nhiều group hoạt động lắm. thấy đưa mấy ảnh bị đánh bệnh hoạn kiểu này lên nè

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 K2zuo5
Francesco Totti
Francesco Totti

Bài gửi by Đài Trang Thu Aug 20, 2015 8:22 pm

Francesco Totti đã viết:mọi người lên face đi, tụi này có nhiều group hoạt động lắm. thấy đưa mấy ảnh bị đánh bệnh hoạn kiểu này lên nè

kinh quá anh ơi. anh mang mấy thứ bệnh này về làm chi, bẩn diễn đàn Sad
Đài Trang
Đài Trang

Bài gửi by Tuyết Sơn Thu Aug 20, 2015 9:10 pm

tụi này đúng là hết thuốc chữa Razz
Tuyết Sơn
Tuyết Sơn

Bài gửi by Mỹ Duyên Thu Aug 20, 2015 9:48 pm

bạn Trâm gì đó đặt tên hay ghế. do quá bệnh hoạn nên cần đến Biên Hòa. nên gọi là Trâm Biên Hòa bounce bounce bounce bounce bounce
Mỹ Duyên
Mỹ Duyên

Bài gửi by Mỹ Duyên Thu Aug 20, 2015 9:50 pm

Francesco Totti đã viết:mọi người lên face đi, tụi này có nhiều group hoạt động lắm. thấy đưa mấy ảnh bị đánh bệnh hoạn kiểu này lên nè

lạy cha. vác mấy thứ bệnh hoạn này về forum mình làm chi thế Mad
Mỹ Duyên
Mỹ Duyên

Bài gửi by Thừa Phong Thu Aug 20, 2015 9:54 pm

bọn danhdon.com bệnh hoạn qua forum mình bị đập tả tơi, bị bịt mõm lại như hình này nè hahaha

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 Cho3-eb0d0
Thừa Phong
Thừa Phong

Bài gửi by Khánh My Thu Aug 20, 2015 9:57 pm

Thừa Phong đã viết:bọn danhdon.com bệnh hoạn qua forum mình bị đập tả tơi, bị bịt mõm lại như hình này nè hahaha

1 like, bonus thêm nè

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 VietGiaiTri.Com-3022eb4e

albino albino albino albino albino albino albino albino albino
Khánh My
Khánh My

Bài gửi by An Yên Thu Aug 20, 2015 10:25 pm

có vấn đề gì quan trọng thì chúng ta họp nhóm trên skype hoặc face nha mọi người. đừng cái gì cũng public, mấy mầm bệnh danhdon.com thấy hết Smile
An Yên
An Yên

Bài gửi by Suraku Thu Aug 20, 2015 10:36 pm

Khánh My đã viết:
Thừa Phong đã viết:bọn danhdon.com bệnh hoạn qua forum mình bị đập tả tơi, bị bịt mõm lại như hình này nè hahaha

1 like, bonus thêm nè

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 VietGiaiTri.Com-3022eb4e

albino albino albino albino albino albino albino albino albino

so sánh vậy có lỗi với chó lắm Laughing Laughing
Suraku
Suraku

Bài gửi by Suraku Thu Aug 20, 2015 10:38 pm

Mỹ Duyên đã viết:

lạy cha. vác mấy thứ bệnh hoạn này về forum mình làm chi thế Mad

thấy gớm quá đê Neutral
Suraku
Suraku

Bài gửi by Admin Fri Aug 21, 2015 12:15 pm

vừa tiễn con chó điên volamtruyenky lên đường hahaha
Admin
Admin
Giang Hồ Lãng Tử
Giang Hồ Lãng Tử

http://chemgio.umbb.net

Bài gửi by Francesco Totti Fri Aug 21, 2015 12:23 pm

mấy con chó điên vào sủa bậy thì xử như vầy nè Admin ơi
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 4 News-04dap-chet-cho-tha-rong-tinmoi
Francesco Totti
Francesco Totti

Bài gửi by tata young Sat Aug 22, 2015 12:43 pm

kee vs ker là gì vậy mọi người, thấy mấy con chó đó dùng, hay là tiếng lóng của bọn nó Smile

tata young

Bài gửi by Khách viếng thăm Tue Sep 22, 2015 12:17 am

Tại s mấy b lại bàn luận ác ý vs trò đó mà trong khi quy định ở cái dđ này là ko lời lẽ ác ý. Các b chưa tìm hiểu kĩ đã chỉ trích trò đánh đòn là bạo dâm hay nghiện sex. Vậy nếu ai đã từng bị ba mẹ đánh đòn cũng đều nghiện sex sao? Biết là thuần phong mỹ tục của ng Việt có khắc khe hơn nước ngoài , nhưng vì những những sở thích hướng ngoại vậy mà các bạn nói ng ta biến thái này, biến thái nọ. Thực chất biến thái chỉ đúng cho những thằng làm trò khốn nạn ngoài đường, mà cụ thể là ở Việt Nam này kìa. Đề nghị mấy b search giùm google về những gì các b thắc mắc, xong hả đánh giá 1 vấn đề nhé! Mà cũng nói lun, đánh đòn ko phải là bạo dâm, hay nghiện sex. Ok?!

Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 4 trong tổng số 5 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics