Diễn đàn chém gió số 1 Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics
» Tìm chồng online
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 06, 2016 9:57 am by vubichhuong

» Nam nữ Việt Nam đổ lên mạng 'chống ế' ngày đầu năm
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 I_icon_minitimeWed Jan 06, 2016 9:02 pm by vubichhuong

» [Phim Hài Mốc Meo] Keo Kiệt Là Thiệt
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 I_icon_minitimeFri Nov 27, 2015 5:47 pm by Thừa Phong

» Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 I_icon_minitimeFri Nov 27, 2015 5:43 pm by Thừa Phong

» Monster Energy đã xuất hiện tại Việt Nam...
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 I_icon_minitimeWed Oct 21, 2015 4:13 pm by MonsterEnergy

» Học hỏi kinh nghiệm xin việc và làm việc
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 09, 2015 11:05 am by minhkiennguyen

» Học cao đẳng nghề liệu có thể thành công không
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 I_icon_minitimeThu Oct 08, 2015 9:45 am by thaonguyen29

» Tứ đại phang phập - Siêu bựa siêu hài
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 I_icon_minitimeSat Aug 22, 2015 12:40 pm by Khánh My

» [Phim Hài Mốc Meo] Siêu Cướp vs Hot Girl: Fast & Furious
Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 I_icon_minitimeSat Aug 22, 2015 12:39 pm by Khánh My

RSS feeds

Yahoo! 
MSN 
AOL 
Netvibes 
Bloglines 

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn

Trang 3 trong tổng số 5 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 Empty Re: Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn

Bài gửi by Thừa Phong Thu Aug 13, 2015 10:47 pm

mầm bệnh nảy nở nhanh lắm admin ơi Razz
Thừa Phong
Thừa Phong

Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn - Page 3 Empty Re: Diễn đàn danhdon.com siêu bệnh hoạn

Bài gửi by Thừa Phong Thu Aug 13, 2015 10:55 pm

không cần dài dòng, thằng nào bố láo ban nick hết admin à Mad
Thừa Phong
Thừa Phong

Bài gửi by Lãng Khách Qua Đường Fri Aug 14, 2015 11:03 am

Chào, tôi là dân sp. Tôi nói như vậy là để cho các bạn thấy chúng tôi không phải "chui rúc" như các bạn nói. Chúng tôi cũng như các bạn, là công dân nước CHXHCN VN, có quyền tự do ngôn luận, có quyền lên tiếng để bảo vệ danh dự và sở thích của bản thân.
Tôi đến đây không phải để giải thích hay năn nỉ các bạn gì hết. Càng không phải đến đây để cãi nhau với các bạn. Tôi tôn trọng các bạn, nên các bạn làm ơn hãy tôn trọng lại tôi, cảm ơn.
Sở thích của chúng tôi làm các bạn khó chịu sao? Bạn An Yên à, chúng tôi có ép bạn tham gia diễn đàn không? Hay là tự bạn tò mò rồi gánh lấy? Bạn không thích thì có thể click back mà. Mỗi người chúng ta đều có sở thích khác nhau, không ai xâm hại ai. Hà tất phải làm khó dễ nhau? Nước sông đã không phạm nước giếng, thì xin giếng đừng nhổ nước miếng vào sông.
Tôi chỉ nói vậy thôi. Các bạn nghe hay không tôi không cần biết. Thích gọi cảnh sát hay đăng báo gì thì tùy. Chúng tôi k quan tâm. Có thể sau cmt này tài khoản này sẽ bị ban. Admin thân mến, bạn đừng lo, k cần thiết phải ban nick đâu. Tôi không có nhu cầu vào lại lần t2 để nghe các bạn chỉ trích rồi chửi bới. Các bạn gọi sở thích của chúng tôi là "bệnh hoạn". Ừ, chúng tôi biến thái, rồi sao? Xin lỗi, các bạn là ai mà có tư cách phán xét người khác và sở thích cá nhân của họ? Smile

Lãng Khách Qua Đường

Bài gửi by nakoruru123 Fri Aug 14, 2015 6:50 pm

Mình chỉ nói các bạn câu này như An Yên và Admin:
Nếu các bạn báo công an và lôi họ ra ánh sáng thì sao nhỉ? Nếu họ tinh thần thép như Văn Quyến(nếu mình là Văn Quyến chắc đã tự vẫn vì tội lỗi của mình chứ không dám vác mặt mà sống đâu) thì không sao nhưng nếu họ xấu hổ mặc cảm và tự vẫn thì các bạn đã gián tiếp giết người. Liệu lương tâm của các bạn có yên không?

////////////////////////////////////
Theo mình thì cứ mặc họ và họ muốn làm sao thì làm đừng quan tâm làm gì? Có nhiều diễn đàn Sex trên mạng đó công an dẹp hết không?

Theo ý mình có thể họ lệch lạc tình dục nhưng trong cuộc sống xã hội họ là người tốt và có đóng góp nào đó trong xã hội Việt Nam như đi làm kiếm tiền(đã góp một phần thuế cho xã hội) nuôi thân và không phải gánh nặng cho xã hội như trộm cướp, giết người cướp của, buôn ma túy. Các bạn còn đòi hỏi gì nữa? Họ vẫn là một người lương thiện.

Theo mình thì muốn hết Spanking này cũng dễ.

Cấm tuyệt đối thầy cô giáo đánh học sinh. Mình nghĩ spanking cũng từ đây ra cả bởi vì hồi nhỏ bị thầy cô đánh nên họ mới bị thay đổi tư tưởng như vậy đó.

Ví dụ:
Giờ vẫn còn thầy cô giáo đánh học sinh đó:
Vụ cô giáo đánh vào mông nữ học sinh chết người mà còn chưa chịu khởi tố bắt giam kìa. Lẽ ra phải chặn từ trứng nước là trong giáo dục nhà trường.

nakoruru123

Bài gửi by Thừa Phong Fri Aug 14, 2015 7:47 pm

diễn đàn mình có nội gián hay sao mà bên danhdon.com biết, và qua đây nhiều thế????? Mad Mad Mad
Thừa Phong
Thừa Phong

Bài gửi by nakoruru123 Fri Aug 14, 2015 7:52 pm

Thừa Phong đã viết:diễn đàn mình có nội gián hay sao mà bên danhdon.com biết, và qua đây nhiều thế????? Mad Mad Mad

Vì đây là nơi chém gió xả stress. Very Happy
Không thấy tên Forum là Chém Gió Số 1 Việt Nam.
Lẽ ra phải là thế giới. Surprised

nakoruru123

Bài gửi by An Yên Fri Aug 14, 2015 7:53 pm

Lãng Khách Qua Đường đã viết:Chào, tôi là dân sp. Tôi nói như vậy là để cho các bạn thấy chúng tôi không phải "chui rúc" như các bạn nói. Chúng tôi cũng như các bạn, là công dân nước CHXHCN VN, có quyền tự do ngôn luận, có quyền lên tiếng để bảo vệ danh dự và sở thích của bản thân.
Tôi đến đây không phải để giải thích hay năn nỉ các bạn gì hết. Càng không phải đến đây để cãi nhau với các bạn. Tôi tôn trọng các bạn, nên các bạn làm ơn hãy tôn trọng lại tôi, cảm ơn.
Sở thích của chúng tôi làm các bạn khó chịu sao? Bạn An Yên à, chúng tôi có ép bạn tham gia diễn đàn không? Hay là tự bạn tò mò rồi gánh lấy? Bạn không thích thì có thể click back mà. Mỗi người chúng ta đều có sở thích khác nhau, không ai xâm hại ai. Hà tất phải làm khó dễ nhau? Nước sông đã không phạm nước giếng, thì xin giếng đừng nhổ nước miếng vào sông.
Tôi chỉ nói vậy thôi. Các bạn nghe hay không tôi không cần biết. Thích gọi cảnh sát hay đăng báo gì thì tùy. Chúng tôi k quan tâm. Có thể sau cmt này tài khoản này sẽ bị ban. Admin thân mến, bạn đừng lo, k cần thiết phải ban nick đâu. Tôi không có nhu cầu vào lại lần t2 để nghe các bạn chỉ trích rồi chửi bới. Các bạn gọi sở thích của chúng tôi là "bệnh hoạn". Ừ, chúng tôi biến thái, rồi sao? Xin lỗi, các bạn là ai mà có tư cách phán xét người khác và sở thích cá nhân của họ? Smile

tôi không nhân danh ai cả, chỉ thấy điều xằng bậy thì lên tiếng thôi. vả lại, tôi nói điều này cho nhiều người nghe, thì y như rằng, chục người thì cả chục đều phán: đồ bệnh hoạn Very Happy Very Happy

thử bạn nói sở thích của mình cho ba mẹ nghe xem họ có phán như thế không?????
An Yên
An Yên

Bài gửi by An Yên Fri Aug 14, 2015 7:57 pm

nakoruru123 đã viết:Mình chỉ nói các bạn câu này như An Yên và Admin:
Nếu các bạn báo công an và lôi họ ra ánh sáng thì sao nhỉ? Nếu họ tinh thần thép như Văn Quyến(nếu mình là Văn Quyến chắc đã tự vẫn vì tội lỗi của mình chứ không dám vác mặt mà sống đâu) thì không sao nhưng nếu họ xấu hổ mặc cảm và tự vẫn thì các bạn đã gián tiếp giết người. Liệu lương tâm của các bạn có yên không?

Theo mình thì cứ mặc họ và họ muốn làm sao thì làm đừng quan tâm làm gì? Có nhiều diễn đàn Sex trên mạng đó công an dẹp hết không?

Theo ý mình có thể họ lệch lạc tình dục nhưng trong cuộc sống xã hội họ là người tốt và có đóng góp nào đó trong xã hội Việt Nam như đi làm kiếm tiền(đã góp một phần thuế cho xã hội) nuôi thân và không phải gánh nặng cho xã hội như trộm cướp, giết người cướp của, buôn ma túy. Các bạn còn đòi hỏi gì nữa? Họ vẫn là một người lương thiện.

Cấm tuyệt đối thầy cô giáo đánh học sinh. Mình nghĩ spanking cũng từ đây ra cả bởi vì hồi nhỏ bị thầy cô đánh nên họ mới bị thay đổi tư tưởng như vậy đó.

Ví dụ:
Vụ cô giáo đánh vào mông nữ học sinh chết người mà còn chưa chịu khởi tố bắt giam kìa. Lẽ ra phải chặn từ trứng nước là trong giáo dục nhà trường.

mình có cài người trong rất nhiều diễn đàn liên quan đến spanking để làm rõ vụ này. và mình biết rằng, chính bạn - nakoruru123 là một trong những người biến thái kinh khủng nhất. mình biết rõ profile của bạn, bạn đang làm công việc gì. ở đâu. đến cái bản mặt của bạn xấu đẹp ra sao mình còn biết nữa là... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
An Yên
An Yên

Bài gửi by nakoruru123 Fri Aug 14, 2015 8:14 pm

An Yên đã viết:

Ví dụ:

mình có cài người trong rất nhiều diễn đàn liên quan đến spanking để làm rõ vụ này. và mình biết rằng, chính bạn - nakoruru123 là một trong những người biến thái kinh khủng nhất. mình biết rõ profile của bạn, bạn đang làm công việc gì. ở đâu. đến cái bản mặt của bạn xấu đẹp ra sao mình còn biết nữa là... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Mình biết chứ.
Cho nên những gì bạn nói mình đều công nhận. Sad
5 năm trước mình đã muốn tự tử rồi.

Nhưng bạn yên tâm đi giới hạn của mình chỉ là những phim kiếm hiệp cổ trang thôi. Còn những loại khác thì mình không quan tâm để ý.

Các bạn cứ xỉ mắng mình thì mình chịu nhưng mình chỉ biết mình đã lỡ mang nghiệp chướng rồi.

Khi bạn đã mang nghiệp chướng thì khi hết duyên ác thì sẽ trở lại bình thường. Hiện giờ thì mình ngày nào cũng nghe Phật Pháp hết và nguyện một ngày nào đó quy y tam bảo với thầy Thích Phước Tiến.

nakoruru123

Bài gửi by An Yên Fri Aug 14, 2015 8:24 pm

nakoruru123 đã viết:
An Yên đã viết:

Ví dụ:

Mình biết chứ.
Cho nên những gì bạn nói mình đều công nhận. Sad
5 năm trước mình đã muốn tự tử rồi.

Nhưng bạn yên tâm đi giới hạn của mình chỉ là những phim kiếm hiệp cổ trang thôi. Còn những loại khác thì mình không quan tâm để ý.

Các bạn cứ xỉ mắng mình thì mình chịu nhưng mình chỉ biết mình đã lỡ mang nghiệp chướng rồi.

Khi bạn đã mang nghiệp chướng thì khi hết duyên ác thì sẽ trở lại bình thường. Hiện giờ thì mình ngày nào cũng nghe Phật Pháp hết và nguyện một ngày nào đó quy y tam bảo với thầy Thích Phước Tiến.

miễn bạn chui vào xó và sướng một mình thì không sao cả Surprised
An Yên
An Yên

Bài gửi by nakoruru123 Fri Aug 14, 2015 8:38 pm

Đúng vậy về cá nhân mình không đồng ý cái này phổ biến. Nó vốn cũng không có gì hay cả.

Có lẽ mình là người may mắn nghe được Phật pháp và có thể nếu họ được nghe Phật Pháp giống mình thì hay quá. Luôn giữ được tâm thanh tịnh thì tâm hồn sẽ giải thoát. Very Happy

Mình không biết bạn An Yên có phải đạo Phật không? Nếu vậy bạn phải nghe những bài giảng của Đại Đức Thích Phước Tiến đi. Thầy giảng hay lắm đó. Mình hỏi bạn có phải đạo Phật không vì mình sợ bạn tôn giáo khác thôi và bị gọi là dụ đạo.

nakoruru123

Bài gửi by Admin Fri Aug 14, 2015 8:39 pm

Hôm qua cho 2 bạn DemonNgocNhiCT ra đảo chơi vì tội sàm ngôn, lộng nghĩa Smile mấy bạn danhdon.com muốn hoàn lương thì cứ qua đây chơi, nhưng phải ăn nói cho lịch sự và có thái độ phục thiện. chúng tôi rất hoan nghênh.
Admin
Admin
Giang Hồ Lãng Tử
Giang Hồ Lãng Tử

http://chemgio.umbb.net

Bài gửi by Admin Fri Aug 14, 2015 8:45 pm

nakoruru123 đã viết:Đúng vậy về cá nhân mình không đồng ý cái này phổ biến. Nó vốn cũng không có gì hay cả.

Có lẽ mình là người may mắn nghe được Phật pháp và có thể nếu họ được nghe Phật Pháp giống mình thì hay quá. Luôn giữ được tâm thanh tịnh thì tâm hồn sẽ giải thoát. Very Happy

Mình không biết bạn An Yên có phải đạo Phật không? Nếu vậy bạn phải nghe những bài giảng của Đại Đức Thích Phước Tiến đi. Thầy giảng hay lắm đó. Mình hỏi bạn có phải đạo Phật không vì mình sợ bạn tôn giáo khác thôi và bị gọi là dụ đạo.

có nghe một số member kể về profile của bạn, thậm chí họ biết rất rõ về bạn và đã gặp bạn ngoài đời. mà thôi, nếu bạn biết spanking là xấu và không nên phổ biến thì ok. còn nếu bạn cương, danh tính của bạn sẽ được cả đất Sài thành và rộng hơn nữa biết đến, lúc ấy đừng trách nhé Very Happy Very Happy
Admin
Admin
Giang Hồ Lãng Tử
Giang Hồ Lãng Tử

Bài gửi by nakoruru123 Fri Aug 14, 2015 8:49 pm

"còn nếu bạn cương, danh tính của bạn sẽ được cả đất Sài thành và rộng hơn nữa biết đến, lúc ấy đừng trách nhé Very Happy Very Happy"

Khoan đã mình nhớ là chưa bao giờ gặp ai ngoài đời cả.Forum này đúng là chém gió số 1 Việt Nam Laughing

nakoruru123

Bài gửi by Admin Fri Aug 14, 2015 8:54 pm

nakoruru123 đã viết:"còn nếu bạn cương, danh tính của bạn sẽ được cả đất Sài thành và rộng hơn nữa biết đến, lúc ấy đừng trách nhé Very Happy Very Happy"

Khoan đã mình nhớ là chưa bao giờ gặp ai ngoài đời cả.Forum này đúng là chém gió số 1 Việt Nam Laughing

không nhất thiết trực tiếp trao đổi, nói chuyện mới là gặp. bạn nên biết điều đó. ok, cần thì mình sẽ loan tin về bạn, lúc đấy đẹp bản mặt cũng chưa muộn! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Admin
Admin
Giang Hồ Lãng Tử
Giang Hồ Lãng Tử

Bài gửi by nakoruru123 Fri Aug 14, 2015 9:01 pm

Admin đã viết:
nakoruru123 đã viết:"còn nếu bạn cương, danh tính của bạn sẽ được cả đất Sài thành và rộng hơn nữa biết đến, lúc ấy đừng trách nhé Very Happy Very Happy"

không nhất thiết trực tiếp trao đổi, nói chuyện mới là gặp. bạn nên biết điều đó. ok, cần thì mình sẽ loan tin về bạn, lúc đấy đẹp bản mặt cũng chưa muộn! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Thôi. Mỗi người đều có một nghiệp chướng riêng(giáo lý Phật) thì việc gì bạn cần phải khoét sâu vào. Crying or Very sad

nakoruru123

Bài gửi by Tuyết Sơn Fri Aug 14, 2015 9:17 pm

admin ơi, miễn là họ bỏ mấy cái diễn đàn, bàn luận về vấn đề này thì mình cũng nên rộng lượng, k cần tố cáo làm gì Smile
Tuyết Sơn
Tuyết Sơn

Bài gửi by Admin Fri Aug 14, 2015 9:46 pm

Đông Phương đã viết:tui nhớ mấy mươi năm trước, mọi người nhìn nhận vấn đề đồng tính là "biến thái, bệnh hoạn" nhưng giờ đây mọi người đã chấp nhận, thông cảm, thấu hiểu.

tui nghĩ chắc mấy mươi năm sau mọi người sẽ chấp nhận dc vấn đề mà topic này đang sôi nổi thôi.

spanking thuần là hoàn toàn trong sáng nhé, đừng đánh đồng nó với những việc nghiện sex hay bạo dâm! những người thích spank thuần hoàn toàn ko có hứng thú với sex các bạn à.

tui thừa nhận 1 số ít người khiến nó biến chất. nhưng nếu biến chất thì người ko thích spanking vẫn biến chất cả đống. nên đừng quơ đũa cả nắm là chúng tôi bệnh hoạn. ở đâu cũng có người này người kia thôi. và spanking rất phổ biến ở nước ngoài.

tui chỉ muốn mọi người hiểu hơn 1 chút chứ ko muốn tranh luận gì hết.

còn về admin yêu cầu nói năng lịch sự và có thái độ phục thiên thì tui chả biết post của mình có đạt chuẩn đó hay ko. nhưng tui chỉ post 1 post duy nhất thôi. cần ban nick cứ ban.

thân chào Smile

có ai tha hóa, biến chất mà tự nhận mình là tha hóa, biến chất đâu. cũng như anh Chí, chửi cả làng cả xóm, nhưng phải trừ mình ra chứ hihihi.
Admin
Admin
Giang Hồ Lãng Tử
Giang Hồ Lãng Tử

Bài gửi by Khách viếng thăm Fri Aug 14, 2015 10:13 pm

Xin lỗi nhé, mình không phải là gì hết. Mà mình nói thật nhé, từ nhỏ admin có bị ba mẹ đánh đòn không,từ nhỏ CÓ AI MÀ CHƯA BỊ BA MẸ ĐÁNH ĐÒN HAY THẦY CÔ GIÁO ĐÁNH ĐÒN KHÔNG??? Ba mẹ và thầy cô giáo đánh đòn cũng là lũ bệnh hoạn hay sao vậy??? có đúng ba mẹ admin đánh đòn admin lúc nhỏ và thầy cô giáo phạt đòn mấy bạn lúc nhỏ là lũ bệnh hoạn ah. Ba mẹ các bạn cần được đưa vào trại tầm thần ah???
Sao tội admin và các bạn trong này vậy, mình thấy tội cho ba mẹ vafthaafy cô của các bạn lắm đó, tự nhiên bị các bạn cũng gọi là LŨ BỆNH HOẠN
Người xưa dùng roi đánh đòn con cái cũng xem là bệnh hoạn hAY sao vậy các bạn???
KHÔNG BIẾT THÌ DỰA CỘT MÀ NGHE NHÉ, ĐỪNG CÓ MÀ PHÁN ĐOÁN LUNGTUNG
NẾU THÍCH THÌ NÓI THẲNG NÈ, CHỨ ĐỪNG LÀM TRÒ MÈO ĐÓ NHA, NÓI KHÔNG LAJITHIF ĐỪNG CÓ MÀ MỜI CÔNG AN , HAY LÀ ĐUỔI TUI RA KHỎI NHÓM NHA BẠN, TUI SỢ LẮM
AH, NGHE NÓI LÀ DIỄN ĐÀN NÀY LAFDIEEXN ĐÀN CHÉM GIÓ AH??? VẬY THÌ MÌNH CHÉM GIÓ THOOIMAF, MÌNH CHÉM GIÓ THÌ CHÉM GÌ CŨNG ĐƯỢC MÀ, ĐÂU AI CÓ QUYỀN CẤM NGƯỜI KHÁC NÓI RA ĐÂU. ĐÚNG THÌ TUI MỚI NỚI THÔI MÀ

Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửi by Tuyết Sơn Fri Aug 14, 2015 10:17 pm

hahaha123 đã viết:Xin lỗi nhé, mình không phải là gì hết. Mà mình nói thật nhé, từ nhỏ admin có bị ba mẹ đánh đòn không,từ nhỏ CÓ AI MÀ CHƯA BỊ BA MẸ ĐÁNH ĐÒN HAY THẦY CÔ GIÁO ĐÁNH ĐÒN KHÔNG??? Ba mẹ và thầy cô giáo đánh đòn cũng là lũ bệnh hoạn hay sao vậy??? có đúng ba mẹ admin đánh đòn admin lúc nhỏ và thầy cô giáo phạt đòn mấy bạn lúc nhỏ là lũ bệnh hoạn ah. Ba mẹ các bạn cần được đưa vào trại tầm thần ah???
Sao tội admin và các bạn trong này vậy, mình thấy tội cho ba mẹ vafthaafy cô của các bạn lắm đó, tự nhiên bị các bạn cũng gọi là LŨ BỆNH HOẠN
Người xưa dùng roi đánh đòn con cái cũng xem là bệnh hoạn hAY sao vậy các bạn???
NẾU THÍCH THÌ NÓI THẲNG NÈ, CHỨ ĐỪNG LÀM TRÒ MÈO ĐÓ NHA, NÓI KHÔNG LAJITHIF ĐỪNG CÓ MÀ MỜI CÔNG AN , HAY LÀ ĐUỔI TUI RA KHỎI NHÓM NHA BẠN, TUI SỢ LẮM
AH, NGHE NÓI LÀ DIỄN ĐÀN NÀY LAFDIEEXN ĐÀN CHÉM GIÓ AH??? VẬY THÌ MÌNH CHÉM GIÓ THOOIMAF, MÌNH CHÉM GIÓ THÌ CHÉM GÌ CŨNG ĐƯỢC MÀ, ĐÂU AI CÓ QUYỀN CẤM NGƯỜI KHÁC NÓI RA ĐÂU. ĐÚNG THÌ TUI MỚI NỚI THÔI MÀ

ai cũng từng bị phạt đòn, ok. nhưng bàn luận chuyện đánh đòn, đưa ảnh mông trần, xin phim có cảnh đánh đòn, viết truyện, đi spank trong nhà nghỉ...nếu không tha hóa thì là cái gì????? chắc bạn không đần độn đến mức không biết phân biệt rạch ròi chuyện này chứ????? Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Tuyết Sơn
Tuyết Sơn

Bài gửi by Tuyết Sơn Fri Aug 14, 2015 10:20 pm

nói cho bạn hahaha123 biết luôn, tui là một trong những người hoạt động bí mật trong các diễn đàn, nhóm spanking để cung cấp thông tin, nội dung cho báo chí viết bài nè. thích thì chiều thôi hahahahaha. những hình ảnh đều được tui chụp lại. nhưng mà muốn xử thì tụi tui xử ban quản trị trước. Twisted Evil
Tuyết Sơn
Tuyết Sơn

Bài gửi by Thừa Phong Fri Aug 14, 2015 10:34 pm

hahaha123 đã viết:Xin lỗi nhé, mình không phải là gì hết. Mà mình nói thật nhé, từ nhỏ admin có bị ba mẹ đánh đòn không,từ nhỏ CÓ AI MÀ CHƯA BỊ BA MẸ ĐÁNH ĐÒN HAY THẦY CÔ GIÁO ĐÁNH ĐÒN KHÔNG??? Ba mẹ và thầy cô giáo đánh đòn cũng là lũ bệnh hoạn hay sao vậy??? có đúng ba mẹ admin đánh đòn admin lúc nhỏ và thầy cô giáo phạt đòn mấy bạn lúc nhỏ là lũ bệnh hoạn ah. Ba mẹ các bạn cần được đưa vào trại tầm thần ah???

đã ngu mà còn viết dông dài. hỏi mẹ bạn thử xem, con tham gia cái diễn đàn với những nội dung như vậy có bệnh hoạn không mẹ hahahahhaha Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
Thừa Phong
Thừa Phong

Bài gửi by An Yên Fri Aug 14, 2015 10:38 pm

nakoruru123 đã viết:Đúng vậy về cá nhân mình không đồng ý cái này phổ biến. Nó vốn cũng không có gì hay cả.

mình vô đạo bạn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
An Yên
An Yên

Bài gửi by Admin Fri Aug 14, 2015 10:55 pm

các member vào họp trên skype về vụ có đưa các mầm bệnh lên thớt không nhé Very Happy chúng nó bệnh nặng lắm rồi. vừa cho vài bạn nữa ra đảo chơi Very Happy
Admin
Admin
Giang Hồ Lãng Tử
Giang Hồ Lãng Tử

Bài gửi by Tuyết Sơn Fri Aug 14, 2015 11:53 pm

cẩn thận gián điệp nha admin ơi Very Happy
Tuyết Sơn
Tuyết Sơn

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 3 trong tổng số 5 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics